“ได้เวลาเรียนรู้ชีวิต บทเรียนต่อไป” 28 มีนาคม 2567 นักศึกษาชั้นปีที่ 4 ร่วมกิจกรรมหลัก “ปัจฉิมนิเทศ” ณ หอประชุมศรีวชิรโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม กำหนดการ คลิกที่นี่ https://shorturl.asia/1IKvk
แต่งกายสุภาพ ตามสไตล์ตนเองแบบชิลล์ๆ Chill Day
#วิสัยทัศน์มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม #ผลิตบัณฑิตนักปฏิบัติสร้างสรรค์เทคโนโลยีและนวัตกรรมสู่สังคม
©2023. Pibulsongkram Rajabhat University. All Rights Reserved.
You can see how this popup was set up in our step-by-step guide: https://wppopupmaker.com/guides/auto-opening-announcement-popups/